Khóa học miễn phí Inbound Marketing từ "cha đẻ" Hubspot (Có cấp chứng chỉ)

binhnguyen

Active member
Reaction score
34
Điểm
18
Website
facebook.com
Chào các bạn.

Mấy hôm vừa rồi bận quá nên chưa viết bài hướng dẫn tối ưu Top 0 Google cho anh em SEO-er được. Hẹn anh em thời gian tới nhé!

Còn hôm nay mình sẽ chia sẻ với anh em 1 khóa học cực hay về Inbound Marketing.
Khóa này được cung cấp MIỄN PHÍ 100% bởi cha đẻ của khái niệm Inbound Marketing hiện đại - Hubspot.

Anh em nào hay theo dõi các xu hướng marketing mới trên thế giới, chắc đều biết tới Hubspot. Họ không phải đơn vị đầu tiên triển khai mô hình Marketing trao giá trị - làm bạn với khách hàng, nhưng là đơn vị tiên phong trong việc định hình và đóng gói phương pháp. Và họ gọi nó là Inbound Marketing.

Còn anh em nào chưa biết Inbound Marketing là gì, thì học qua khóa này sẽ được mở mang nhiều về tư duy làm MKT nhé.

Có tư duy Inbound sẽ giúp bạn làm SEO tốt, chạy Ads tốt, nâng cao hiệu quả CSKH, phân tích chân dung khách hàng tốt hơn, từ đó tối ưu Tỉ lệ chuyển đổi của các kênh marketing hiện có.

Link đăng ký khóa học:

Sau khi hoàn thành khóa học, các bạn sẽ được cấp chứng chỉ Inbound Certificate bởi Hubspot. (Mình thì không quan tâm cái này lắm, chỉ cần ứng dụng kiến thức vào thực tế để làm marketing tốt hơn thôi).

P/s: Khóa này định hướng tư duy khá tốt. Các bạn nên ghi chép, take notes lại rồi nghiên cứu ứng dụng cho business của mình.
Tuy nhiên bạn nào kỳ vọng họ "cầm tay chỉ việc" thì không có đâu nhé :D

Sửa lần cuối:

tnbao

Reaction score
1
Điểm
3
172

mình đã chọn ngôn ngữ là tiếng Anh mà vẫn còn hiện tiếng Pháp là sao bạn nhỉ

• Like
Reactions: binhnguyen

Lê Anh Vũ

Member
Reaction score
5
Điểm
3
Khóa này tư duy, định hướng chiến lược là chính hả bác

• Like
Reactions: binhnguyen

binhnguyen

Active member
Reaction score
34
Điểm
18
Website
facebook.com
Khóa này tư duy, định hướng chiến lược là chính hả bác
Khóa này rèn tư duy (mindset) và phương pháp (methodology) bạn nhé.
Từ những kiến thức đó, kết hợp với tình hình cụ thể của công ty bạn để lập ra chiến lược hợp lý.

• Like
Reactions: Lê Anh Vũ

binhnguyen

Active member
Reaction score
34
Điểm
18
Website
facebook.com